Gọi Hàng -Hà Nội -Sài Gòn - Hải Phòng

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Hàng Kiểm Định TDH - 400K - Thanh Thanh - Em làm anh nóng bỏng con chym tôi .

Go down

Hàng Kiểm Định TDH - 400K - Thanh Thanh - Em làm anh nóng bỏng con chym tôi . Empty Hàng Kiểm Định TDH - 400K - Thanh Thanh - Em làm anh nóng bỏng con chym tôi .

Bài gửi by Admin Tue Nov 03, 2015 8:35 pm

Hello xin chào toàn thể a/e gái gọi hà nội đồng dâm thân mến........
Dạo này do thời gian ít lên mình ít đi, với lại tìm một em hàng đẹp và ưng ý quả là khó công việc bộn bề, mãi đến tối qua mới thư giãn được check chot rp đến anh em. Số là cũng có duyên với em Lâm Anh vì em mới ở quê lên ,vậy hôm nay mình xin chia sẻ em nó tới các ae ...​
Nhận được cuộc hẹn từ em mình mình vác chiến mã lên đường. Đến cung đường quen trên con phố Nguyễn Thị Định-Hoàng Ngân, nhận cái phòng từ cô tiếp tân xinh đẹp cười duyên vô cùng...
Lên tới mình nhắn em số phòng và đi tắm... 5p sau tiếng gõ cửa cốc cốc mình ra mở đón nàng vào. Lọt vào ánh mắt mình là người con gái có thân hình mảnh mai, dáng cao, mái tóc dài và đôi môi quyến rũ. Ôm em một cái và hôn lên môi em một cái thiệt nồng nàn...
Hai anh em vừa ôm lấy nhau vừa trò chuyện làm quen để bớt căng thẳng và thêm chút gần gũi. Tâm sự thì được biết em cũng mới chỉ vào Sài Gòn mưu sinh được hơn 1 tuần, còn xa lạ với nơi này lắm, em còn đòi làm quen và rảnh thì chở em đi thăm HN với nữa chứ... thiệt là đã ...
Ôm em, từ từ luồn đôi tay vào bầu ngực căng tròn của em... hai đầu núm vú cứ từ từ căng cứng trong cái xe xe và hơi thở vào tai của nàng... Em chịu hết nổi và bảo giờ anh muốn sao : "muốn em hiếp anh phải không?" .... Nghe là thấy đã rồi. Nhưng mình lại không vội... Vác máy ra bảo em cho mình làm vài PIC về ngắm khi nhớ nhung và cũng như RP trả bài cho em ... Lưỡng lự một chút nhưng rồi em cũng đồng ý. Thế là mình vác cái váy ngủ mua sẵn cho em mặc vào....
Chao ôi em mặt vào nó mới hấp dẫn và dâm đãng làm sao... Phấn khích kịch liệt ...
Thế là những PIC ảnh ầm ầm đổ tới.... Sau 20p thì em đã không còn mảnh vải che thân ... Lúc này mình và em bắt đầu nhập trận. Mình vác cái máy lên kệ để ở chế độ tự động điều khiển bằng điện thoại.... và chiến thôi.
Mình rất ấn tượng với màn BJ từ trên xuống dưới cực đã của em .... Chịu hết nổi mình quật em nằm xuống và F.U trong sự hăng say cực độ...
Thông tin về em nó:

Nghệ danh : Thanh Thanh​
Ns: 1994​
SĐT: 0964.196.232
Gía: 400k / 1shot.​
Pass : Bạn Anh gái gọi hàng .​
Khu Vực hoạt động: Trần Duy Hưng - CG -HN .​

Time : khoảng 30 phút chiến đấu .
Gía Nhà nghỉ : 100 k/ 2h đầu

Face: Thân hình cao ráo, mặt mũi duyên và đầy cuốn hút, những cái cắn môi nhìn vô cùng dâm đãng.
Vòng1: To tròn, căng đầy và đầu núm nhỏ đẹp... bóp rất đã.
Vòng2: Em có một cái dáng mình dây, eo thon.
Vongf: To tròn, vỗ bạch bạch nó nẩy nẩy thật đã mắt và đã trym.
SV: Tình cảm, dủ mọi chiu thức, HJ, BJ, hôn môi, tavet, đá bi .....
Em Nó Xin Cam Kết Với Ae 3 Điều : Không Tráo-Không Công Nghiệp-Không Bom.
Sau đâu có tý ảnh cho Ae nhé :
Hàng Kiểm Định TDH - 400K - Thanh Thanh - Em làm anh nóng bỏng con chym tôi . Image

Hàng Kiểm Định TDH - 400K - Thanh Thanh - Em làm anh nóng bỏng con chym tôi . Image

Hàng Kiểm Định TDH - 400K - Thanh Thanh - Em làm anh nóng bỏng con chym tôi . Image[/center]
Admin
Admin
Admin

https://goihang2015.forumvi.net

- Similar topics